JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO

MKOA WA KATAVI

Anwani ya Simu: “"AFYA”, KATAVI
Simu ya Mdomo: 025-252957128
Fax No. 025- 252957129

Hospitali ya Rufaa Mkoa,
S. L. P. 449,
KATAVI

MKATABA WA SAMANI HOSPITALI YA RUFAA KATAVI

Mkataba na ME.007/KTVRRH/2021/2022/G/04

Mkataba huu umefikiwa leo hii tarehe Oj mwezi ﬁ./.. Mwaka 2022 hapa Mpanda,
KATI YA MKURUGENZI WA HOSPITALI YA RUFAA MKOA WA KATAVI (Ambaye
katika mkataba huu atajulikana kama MWAJIRI) kwa upande mmoja na MFUNA
MSAMBA (Ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mtoa huduma ya Samani
(Furniture), Mwajiriwa kwa upande mwingine).

Kwakuwa, Mwaijiri anahitaji mtoa huduma ya Samani za chumba cha telemedicine kwa
ya Tsh. 9,000,000 (Milioni tisa) bila VAT.

Na kwakuwa, Mtoa huduma ya Samani anao ujuzi,uwezo na uzoefu wa kutoa huduma
kwa taasisi za Serikari na ana nia ya kutekeleza kazi tajwa Hivyo basi, Mwaijiri na
Mwajiriwa wanakubaliana yafuatayo;
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Kwamba, malipo kwa mwajiriwa yatafanywa na mwajiri mara baada ya mtoa
huduma ya Samani kutoa huduma hiyo kwa ukamilifu na baada ya kukaguliwa na
kukubaliana na mwajiri

. Endapo mwajiriwa atatoa Samani zisizo na ubora au visivyozingatia ubora au

visivyozingatia vigezo/viwango vya mwajiri (specifications) atatakiwa kurudisha
vifaa hivyo na kuleta vifaa vyenye ubora unaohitajika kwa gharama zake kwa
wakati

Kwamba, hakutakuwa na malipo ya awalikatika mkataba huu.

Kwamba, mwajiri atasaini nyaraka za kukiri mapokezi ya Samani baada ya vifaa
kukaguliwa na kamati ya mapokezi kukidhi mahitaiji.

Kwamba,mwajiriwa atatoa huduma ya Samani ndani ya siku 14 tangu tarehe
aliyopokea mabhitaji toka kwa Mwaijiri.

Kwamba, upande wowote unaweza kuvunja mkataba huu kwa notisi ya
maandishi ya siku 7 ya kusudio la kuvunja mkataba kwa upande mwingine ikiwa
upande mwingine utashindwa kutekeleza masharti ya Mkataba huu

Kwamba, ikitokea upende wowote haujatekeleza wajibu wake ipasavyo,pande
zote mbili zitakutana ndani ya siku (2) ili kuona namna bora ya upande ambao
haujatekeleza wajibu na kutekeleza wajibu huo ipasvyo.



8. Kwamba,mwajiriwa atawasilisha nyaraka za madai ya huduma ya vifaa a[izo;oa
baada ya vifaa kukaguliwa na kupokelewa na mwajiri na kwamba hakuna malipo
yatakayofanywa kwa mwajiriwa bila kuwasilisha nyaraka za madai.

9. Kwamba,jukumu la usalama na usafirishaji wa huduma ya vifaa vinavyonunuliwa
itakuwa ni la mwajiriwa mpaka pale vifaa hivyo vitakapofika eneo husika na
kupokelewa na mwajiri.

10.Kwa kuwa mkataba huu umeingiawa kwa nia njema na kwa manufaa ya pande
mbili,iwapo kutatokea mgogoro au kutokuelewana kokote katika utekelezaji wa
mkataba huu basi MSULUHISHI anayekubalika na upande zote atatafutwa ili
kusuluhisha mgogoro huo.iwapo muafaka hautapatikana basi suala hilo
litapelekwa mahakamani.

11.Kwamba mkataba huu unatawaliwa na kutafsiriwa kwa mujibu wa sheria za
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

MKATABA huu umetiwa saini leo na hawa wafuatao;
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